



FOMU YA USHIRIKI KATIKA KONGAMANO LA WADAU WA SEKTA BINAFSI KUJADILI FURSA ZA KIBIASHARA ZILIZOPO KWENYE MRADI WA BOMBA LA MAFUTA



Baraza la Taifa la Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi (NEEC) kwa kushirikiana na wadau mbalimbali limeandaa kongamano ili kujadili fursa za kibiashara zilizopo kwenye mradi wa ujenzi wa bomba la mafuta ghafi kutoka Hoima nchini Uganda hadi Mkoani Tanga, Tanzania.

Baraza linatarajia ushiriki mkubwa wa makampuni ya Kitanzania kuchangamkia fursa za Kibiashara zilizopo katika mradi huo.

MAELEKEZO YA KUZINGATIA

1. Makampuni shiriki katika kongamano yanapaswa kumilikiwa na Watanzania.
2. Kila kampuni inapaswa kutoa washiriki wasiozidi wawili katika kongamano.
3. Fomu hii inaweza kupakuliwa kupitia tovuti ya www.uwezeshaji.go.tz na baada ya kujazwa itumwe kupitia barua pepe ya nec@uwezeseshaji.go.tz

JAZA MAMBO YAFUATAYO:-

1. Jina Kamili la Kampuni:
2. Anuani ya Kampuni:
3. Barua pepe:
4. Namba ya simu:
5. Sehemu ya Kufanyia kazi:
6. Namba ya Usajili wa Kampuni:
7. Aina ya Kampuni:
8. Kazi za Kampuni:
9. Idadi ya Washiriki katika Kongamano na Majina yao wasiozidi wawili:
 - i.
 - ii.

10. Lengo la Kushiriki katika Kongamano hili: